DurararaFan
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เทกระจาดดดด

khr-21
Lovelove
dewlove
ririna
8 posters

Go down

เทกระจาดดดด Empty เทกระจาดดดด

ตั้งหัวข้อ by ririna Thu Apr 22, 2010 3:11 pm

เด็กใหม่ค่ะ ... ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
ไม่ขอพูดอะไรมากนะคะ กร๊ากกกกกกกก (ไม่รู้จะเริ่มยังไงก็บอกเค้าไปเห๊ออออ)
ขอเทกระจาดภาพ DRRR ที่วาดไว้หมดเลยละกัน!!! OTL
(เยอะอยู่นา ...) โหลดโหดยังไงก็ขออภัยค่ะ !!! TTwTT!!!!

เทกระจาดดดด Arttradere-1
ภาพนี้ ... ขอบอกไว้ก่อนเลยนะคะ ว่าเราไม่ได้ชอบคู่นี้นะะะ !!!!!
เราชอบ อิซามิคา ต่างหากล่ะะะะ !!! แต่ภาพนี้เป็นภาพอาร์ตเทรดกับเพื่อนค่ะ !

เทกระจาดดดด Orihayaiere
บ้านโอริฮาระ .... วาดไปตอนสงกรานต์ค่ะ อรั๊ยยย
คุรุริ กับ ไมรุ โมเอะ .... เกรียนตอนโดนน้องรุมแกล้งก็โมเอะะะ XD

เทกระจาดดดด Kanra
ไม่ต้องอธิบายอะไรมากมั้งคะสำหรับรูปนี้ .... อิซายะร่างซีค่ะ
เทกระจาดดดด Iza-13
วาดตอนดูตอน 13 จบใหม่ ๆ ค่ะ !!! เกรียนแคน สปี๊ค รัซเซี่ยนนนนนนนน
มันโฮกมาเลยค่ะะะะะะ คามิยัน กับ รัซเซี่ยนมันสุดยอดดดดดดดดดด
เทกระจาดดดด Head2
อิซายะใช้เป็นภาพเฮดบล๊อคค่ะ X3

เทกระจาดดดด Mikako
หัวหน้าแก๊งค์โมเอะ... มิคาโกะค่ะ (กร๊ากกก)
เทกระจาดดดด Masaori
สาวไฮเปอร์ มาซามิค่ะ (ชื่อ มาซามิ ดีไหมนะ.....)
เทกระจาดดดด Kidamika
มันคือ ยาโอย ในคราบ ยูริค่ะ ฮ่าฮ่า !! /โดนตรบ
เทกระจาดดดด Shisu-chan
ชิซึจังฉลองวัน ชิซึโอะค่ะ (4.20) แต่ไม่รู้ทำไมเราถึงวาด ชิซึโกะ(4.25)ค่ะ 555
โพนี่เทล อกตู้ม สุดยอดค่ะ !!! *โดนเขวี้ยงตู้กดน้ำใส่
https://2img.net/h/i143.photobucket.com/albums/r159/RiRiNa_photo/shisu-chan-1.jpg

ส่วนอันนี้เป็นแบบ ซีจีค่ะ .... เนื่องจากขี้เกียจย่อรูปเลยขอลงลิงค์แทน ... (ฮา)

แหม ... พอมาดู ๆ แล้วเหมือนมีแต่อิซายะ ../หัวเราะ
เพราะเรารักเกรียนที่สุดเลยค่ะ อรั๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย!!!!!!

เอาเป็นว่าคราวหน้าก็คงเอาผลงานมาให้ดูอีก .....
ฝากตัวด้วยนะคะ ^q^

ปล.เราชอบ อิซายะมิคาโดะ นะคะ เค่ะๆๆๆๆๆ *โดนตรบ

ririna
บุคคลนิรนาม

: 30

http://ririnazaa.exteen.com/

ขึ้นไปข้างบน Go down

เทกระจาดดดด Empty Re: เทกระจาดดดด

ตั้งหัวข้อ by dewlove Thu Apr 22, 2010 3:16 pm

แวร๊ยยยยยยยยยย
ครอบครัวโอริฮาระโมเอะมากมายค่ะ><

สาวๆโมเอะมาก...
มิคาโกะกับมาซามิ...55555+
dewlove
dewlove
เด็กอนุบาล

: 28

เทกระจาดดดด Empty Re: เทกระจาดดดด

ตั้งหัวข้อ by Lovelove Tue Apr 27, 2010 4:28 pm

ชอบสายซีค่ะ หุ หุ
Lovelove
Lovelove
บุคคลนิรนาม

ตั้งหัวข้อ by khr-21 Sun May 02, 2010 12:32 pm

สาวๆโมเอะกันทุกคนเลยค่ะ!! >w<b
PS.ชิสึจังท่าทางซึนน่าดู 555+
khr-21
khr-21
บุคคลนิรนาม

ตั้งหัวข้อ by ~NeO~ Mon May 03, 2010 3:42 pm

อร๊ายยยย~ ชอบรูปแรก!!
คิดะอิซาบันซายยยยยย!!
อ็อก! /มีดปักกลางใจ กร๊าก~

ชอบเกรียนตอนโดนแกล้ง~
รูปอื่นๆก็ชอบ~
ชิสึโอคาวาอี้~!! 55+
~NeO~
~NeO~
เด็กอนุบาล

http://hompy.yenta4.com/zefiros_the_ripper

ตั้งหัวข้อ by asakura_durarara Tue Jun 29, 2010 6:09 pm

แหม~ชิซึจัง~~เป็นผู้หญิงแล้วมัน....น่าร๊ากกกกเค้าจาอาวกลับบ๊านนนนน

ทำไมไม่มีอิซะจังด้วยล่า~

ปล.อิซะจัง=อิซายะ
asakura_durarara
asakura_durarara
เด็กอนุบาล

ตั้งหัวข้อ by waricha Fri Sep 03, 2010 9:59 pm

สวยครับ

ชอบรูปสายซีอะ
waricha
waricha
เด็กอนุบาล

ตั้งหัวข้อ by chocypink Sun Sep 12, 2010 6:59 pm

วาดเก่งจังเลย
chocypink
chocypink
เด็กอนุบาล

ขึ้นไปข้างบน